KyulsVN Fansite - Qri Vietnam

Lee Qri Official Fansite in Vietnam

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

[25/12/2015] Thư giáng sinh của T-ARA gửi đến Queen's trên fan cafe

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Ngọc Anh Mí
KyulsVN Trial MOD
KyulsVN Trial MOD
Ngọc Anh Mí

Kim cương : 540

[25/12/2015] Thư giáng sinh của T-ARA gửi đến Queen's trên fan cafe Empty
Bài gửiTiêu đề: [25/12/2015] Thư giáng sinh của T-ARA gửi đến Queen's trên fan cafe   [25/12/2015] Thư giáng sinh của T-ARA gửi đến Queen's trên fan cafe I_icon_minitimeSat Dec 26, 2015 11:25 pm

[25/12/2015] Thư giáng sinh của T-ARA gửi đến Queen's trên fan cafe CXEAPeCUkAAM8du

TRANS:
Gửi Queen's ♥
Xin chào Queen's! T-ARA đây nè.
Giáng sinh rồi.
Trong năm này, tụi mình thật sự rất hạnh phúc nhờ vào những gì mà Queen's đã làm cho tụi mình.
Từ mini-album thứ 11 So Good, các hoạt động và hoạt động ở nước ngoài, thật sự đây là một năm bận rộn...
Nhưng nhờ có Queen's ủng hộ tụi mình nên tụi mình có thể có được sức mạnh và tiếp tục hoạt động!
Tụi mình sẽ gửi đến các bạn nhiều điều mới mẻ và những điều tốt lành trong trong năm 2016, vì vậy hãy chờ đợi, quan tâm và yêu mến tụi mình nha ♥
Tụi mình hi vọng các bạn sẽ có được một ngày giáng sinh vui vẻ... có được những ngày cuối năm hạnh phúc.
Cám ơn~ Merry Christmas!!!

E-Trans: @_transbot
V-Trans by Anh@KyulsVN
https://www.instagram.com/real_vtna
Ngọc Anh Mí
KyulsVN Trial MOD
KyulsVN Trial MOD
Ngọc Anh Mí

Kim cương : 540

[25/12/2015] Thư giáng sinh của T-ARA gửi đến Queen's trên fan cafe Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [25/12/2015] Thư giáng sinh của T-ARA gửi đến Queen's trên fan cafe   [25/12/2015] Thư giáng sinh của T-ARA gửi đến Queen's trên fan cafe I_icon_minitimeSat Dec 26, 2015 11:37 pm

[25/12/2015] Thư giáng sinh của T-ARA gửi đến Queen's trên fan cafe CXDH7k1VAAAYyF0

TRANS:
Fan Trung Quốc ơi! Xin chào tất cả các bạn, tụi mình là T-ARA nè. Một mùa giáng sinh vui vẻ đang đến. Bởi vì tình yêu của các bạn nên T-ARA cảm thấy rất là hạnh phúc. Cảm ơn các bạn! Trong năm 2015, không chỉ trên các web TV, tụi mình còn có thể gặp các bạn trong China Tour Concerts của tụi mình nữa. Như vậy đã đủ với tụi mình lắm rồi. Trong năm 2016 tụi mình sẽ đem tới cho các bạn nhiều tin tốt nữa.
Tụi mình mong rằng các bạn sẽ có một mùa giáng sinh vui vẻ và những ngày cuối năm tuyệt vời.
Cám ơn tất cả mọi người. Merry Christmas!
E-Trans: @_transbot
V-Trans by Anh@KyulsVN
https://www.instagram.com/real_vtna

[25/12/2015] Thư giáng sinh của T-ARA gửi đến Queen's trên fan cafe

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
»  [HOT] ĐỔI TÊN FREE NHÂN SINH NHẬT SOYEON
» [NEWS][14.8.2014] T-ara's Eunjung tham gia vào dàn diễn viên trên phim truyền hình cuối tuần của đài SBS - Endless Love
» [29/10/2015] Tuần San Tuổi Trẻ Bắc Kinh
» T-ARA HOÃN SANG VIỆT NAM ĐẾN THÁNG 1/2015
» Bình chọn : Sinh nhật nào bạn trông chờ nhất